Grass Valley Forums Facebook   Twitter   YouTube  

Go Back   Grass Valley Forums > Converters > ProCoder

Thread Tools Display Modes
Old 03-09-2019, 03:32 AM   #1
qwewwqe
Junior Member

Default Procoder export of H.264 with multi channel AAC

10 kỹ thuật để giúp bạn giành chiến thắng trong cuộc bầu cử Hội đồng học sinh
giành chiến thắng cuộc bầu cử sinh viên hình ảnh

Chạy cho hội đồng sinh viên là một trong những quyết định tốt nhất mà bạn có thể làm như là một sinh viên. Nếu bạn đã có mắt của bạn vào tuyển sinh đại học hoặc thêm một cái gì đó xuất sắc để resume của bạn, nó có thể là một cách tuyệt vời để chứng minh mình sớm.

bigtalkwriter.wordpress.com

Nếu bạn đang đi để chạy, bạn muốn chắc chắn rằng bạn đang làm tất cả mọi thứ bạn có thể để chắc chắn rằng bạn giành chiến thắng, phải không? Điều đó mong muốn là những gì mang lại cho bạn ở đây và có bạn googling "làm thế nào để giành chiến thắng cuộc bầu cử Hội đồng học sinh" chỉ là những khoảnh khắc trước đây.

Vâng, chúng tôi đã có một số tin tốt cho bạn. Trong bài viết này, chúng tôi sẽ cho bạn thấy làm thế nào để chạy cho hội đồng sinh viên và tối đa hóa cơ hội chiến thắng của bạn. Nếu bạn làm theo các bước sau mười và thêm một chút Flair của bạn, bạn sẽ là một contender nóng cho điểm bầu cử đó.

01. quyết định vị trí bạn muốn chạy cho (và tại sao)
Trước khi bạn đề cử mình cho hội đồng học sinh, nó là hữu ích để có được rõ ràng về hai điều quan trọng:

Vị trí bạn muốn
Tại sao bạn muốn nó
Nếu bạn biết vị trí trên hội đồng mà bạn muốn được bầu, bạn có thể bắt đầu nhìn vào những phẩm chất và giá trị học sinh sẽ được tìm kiếm trong người đó. Họ sẽ không phải lúc nào cũng đang tìm kiếm những điều tương tự trong tổng thống như họ muốn trong thủ quỹ, ví dụ.

Lý do tại sao bạn đang chạy cũng rất quan trọng để biết.

Cá nhân, nó có thể giúp bạn ở lại động lực và tập trung vào mục tiêu của bạn, đặc biệt là vào những ngày nó cảm thấy khó khăn, hoặc là bạn đã có rất nhiều việc phải làm.

Nó cũng có thể giúp bạn hiển thị các giá trị của bạn cho cử tri của bạn; những gì bạn đứng cho, những gì bạn muốn đạt được, và tại sao bạn đang chạy cho vị trí này. Điều này có thể giúp họ quyết định nếu họ muốn bỏ phiếu cho bạn.

Nếu bạn có thể phá vỡ "tại sao" xuống thành ba điểm đạn, làm thế nào họ sẽ nhìn? Bạn có thể sử dụng các điểm này trong phần sau của bài viết này và trong chiến dịch của mình.

02. tạo một Persona cho cử tri lý tưởng của bạn
Khi bạn chiến dịch cho phiếu bầu, rất tốt để biết loại người mà bạn muốn bỏ phiếu cho bạn. Bằng cách đó, bạn có thể tạo ra một thông điệp để kháng cáo cho họ, để đưa vào áp phích và tờ rơi của bạn, hoặc trong bài phát biểu của bạn.

Để làm điều này, bạn sẽ tạo ra những gì được gọi là "persona". Đây là một người hư cấu chia sẻ cùng giá trị và ý tưởng mà bạn sẽ quảng bá trong chiến dịch của mình. Nó giúp tưởng tượng họ là ai, và nếu những gì bạn đang làm hoặc nói phù hợp với những gì họ muốn.

Dưới đây là một số câu hỏi bạn có thể trả lời để giúp bạn xây dựng persona đó:

Tên người này là gì? (Điều này có thể là hư cấu)
Họ ở lớp nào?
Ngày học trung bình của họ trông như thế nào?
Thách thức lớn nhất của họ ở trường là gì?
Những thay đổi nào họ muốn nhìn thấy ở trường?
Điều gì sẽ là lý do chính mà họ muốn bỏ phiếu cho bạn?
Đừng lo lắng nếu bạn cảm thấy không ai 100% phù hợp với persona này. Có một cơ hội tốt họ sẽ không. Thay vào đó, người này chia sẻ một số ý tưởng và nguyên tắc tương tự mà cử tri lý tưởng của bạn sẽ có. Nó giống như một "trung bình" của tất cả các thành viên cơ thể sinh viên bạn muốn bỏ phiếu cho bạn.

Nếu bạn nhận được tin nhắn của bạn đúng và có thể tập trung vào những điểm này, bạn sẽ có một cơ hội tuyệt vời lúc nhận được bầu.

03. tạo logo chiến dịch
Nếu bạn nhìn vào tất cả các cuộc bầu cử chính thức-từ chính quyền địa phương của bạn, phải lên đến tổng thống của đất nước-tất cả mọi người có một biểu tượng chính thức. Nhưng tại sao họ làm điều này?

Đó là bởi vì nó làm cho chiến dịch của bạn dễ nhớ. Theo cùng một cách bạn sử dụng Nike Swoosh để xác định đôi giày của họ, hoặc của Mcdonald's Golden Arches để xác định sản phẩm của họ, sinh viên cử tri có thể làm tương tự cho chiến dịch bầu cử của bạn.

Nó cũng cho biết thêm một mức độ thẩm quyền và làm cho chiến dịch của bạn cảm thấy đáng tin cậy. Họ là cả hai kỹ thuật tâm lý lớn để giúp giành chiến thắng trên cử tri. Và, nếu bạn có thể kết hợp nó với một khẩu hiệu, nó sẽ trở thành một thông điệp họ có thể nhận được phía sau.

Theo ý kiến của chúng tôi, bạn nên tạo một logo và thêm nó vào tất cả các tài liệu chiến dịch mà bạn sẽ sử dụng. Cho dù đó là một poster, Flyer hay thậm chí là một trang Facebook. Họ càng nhìn thấy nó, càng có nhiều họ sẽ liên kết nó với bạn, và phát triển để thích nó.

Bạn thậm chí có thể tạo logo chiến dịch của mình miễn phí bằng mẫu logo Canva miễn phí của chúng tôi. Bạn có thể mở chúng và chỉnh sửa chúng cho phù hợp với phong cách của bạn. Tại sao không thử một logo Hiển thị tên của bạn như thế, tên viết tay hoặc tên tối giản?

04. tạo áp phích độc đáo và đặt chúng ở khắp mọi nơi
Với nền móng của bạn tại chỗ, đó là thời gian để bắt đầu lây lan từ!

Một trong những cách đầu tiên bạn có thể làm được điều đó là bằng cách tạo ra áp phích và đưa họ xung quanh trường học của bạn. Lý tưởng là, những sẽ được sự chú ý-grabbing và giúp bạn nổi bật như là một ứng cử viên thực sự mạnh mẽ.

Ví dụ, YouTuber Marc Elvin thủ công của mình phun sơn áp phích mà nói "Marc" trong các chữ cái lớn, và sau đó đặt chúng xung quanh phòng. Ông nói điều này có sinh viên khác nói chuyện và tạo ra một số hype xung quanh chiến dịch của mình.

Áp phích của bạn có thể đơn giản hoặc có chứa một ít thông tin hơn. Nó phụ thuộc vào bạn là ai, và những gì "persona" của bạn sẽ được tìm kiếm trong một poster. Nhưng nổi bật hình ảnh, màu sắc đậm và f sắc nét

Last edited by qwewwqe; 06-07-2019 at 04:44 AM.
qwewwqe is offline   Reply With Quote

Go Back   Grass Valley Forums > Converters > ProCoder

Bookmarks

Thread Tools
Display Modes